Bình ắc quy xe Suzuki GS1200SS chính hãng
Địa chỉ: 343A Lũy Bán Bích, phường Phú Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
Hotline: 0906788277
Email: acquyduyphat@gmail.com
  • 1.300.000đ
  • 1748
  • Chi tiết sản phẩm
  • Bình luận
Thông số bình ắc quy xe Suzuki GS1200SS
Điện áp 12 V
Dung lượng 10 Ah
Dòng khởi động CCA 180 A
Loại ắc quy Ắc quy AGM
Kích thước Dài 150 x Rộng 87 x Cao 130 mm
Vị trí cọc Cọc thuận R
Kiểu cọc Cọc bắt ốc
Bình ắc quy xe Suzuki GS1200SS sử dụng công nghệ gì?
Bình ắc quy xe Suzuki GS1200SS loại nào tốt?
Bình ắc quy Toplite dùng cho xe Suzuki GS1200SS: TOPLITE YTX12-BS (12V-10Ah)
Bình ắc quy TOPLITE YTX12-BS  (12V-10Ah) dùng cho xe Suzuki GS1200SS loại bình ắc quy AGM - sử dụng công nghệ thảm thủy tinh hấp thụ có khả năng chống tràn, chống rung tốt hơn, chấp nhận việc xả và sạc lại nhiều lần, độ bền đáng tin cậy hơn
  • Dung lượng cao / Dòng xả ổn định / Dòng khởi động cao.
  • Thiết kế chống tràn nghĩa là hầu như không có khả năng bị rò rỉ.
  • Khả năng chống rung động vượt trội: có thể lắp đặt ở nhiều vị trí nghiêng theo thiết kế của xe.
Loại ắc quy Ắc quy AGM
Điện áp 12 V
Dung lượng 10 Ah
Dòng khởi động CCA 180 A
Xuất sứ Đài Loan
Bảo hành 6 tháng
Bình ắc quy Motobatt dùng cho xe Suzuki GS1200SS: MOTOBATT MBTX12U (12V-14Ah)
Bình ắc quy MOTOBATT MBTX12U (12V-14Ah) dùng cho xe Suzuki GS1200SS là bình ắc quy AGM - đây là dòng ắc quy sử dụng công nghệ thảm thủy tinh hấp thụ có khả năng chống tràn, chống rung tốt hơn, chấp nhận việc xả và sạc lại nhiều lần và độ bền đáng tin cậy:
Điện áp 12 V
Dung lượng 14 Ah
Dòng khởi động CCA 210 A
Xuất sứ Indonesia
Bảo hành 6 tháng
Bộ sạc ắc quy xe Suzuki GS1200SS?
Bộ sạc ắc quy tự động là loại bộ sạc tiện lợi nhất vì chúng kết hợp cả công nghệ sạc ắc quy và dùng để nuôi nguồn ắc quy, có chế độ ngắt tự động nên chúng ta có thể cắm sạc 24/24 mà không sợ phù bình. Bộ sạc tự động thông minh giám sát trạng thái sạc của ắc quy và sẽ tự động bắt đầu sạc khi điện áp ắc quy giảm xuống dưới 12V. Công nghệ thông minh này giữ cho ắc quy không bị tuột điện áp.
Báo giá bộ sạc ắc quy Motobatt PDCT1 EU 1.050. 000 VNĐ
Sạc được bình 6V - 12V
Đầu vào 100-240VAC -50/60Hz, tự động thay đổi
Đầu ra 6V/12V 1A mỗi cổng
Cường độ tối đa 4A
Điện áp tối đa 13.5V
Điện lượng bình cần sạc Sạc 4-20 Ah, bảo dưỡng bình điện mọi kích thước
Bảo dưỡng ắc quy xe Suzuki GS1200SS như thế nào?
  • Không bao giờ để ắc quy xe Suzuki GS1200SS rơi vào trạng thái hết điện hoàn toàn.
  • Sạc ắc quy định kỳ mỗi tháng một lần.
  • Nếu bạn không lái xe trên 30 ngày, hãy cắm bộ sạc và sạc lại ắc quy.
  • Giữ cho bề mặt của ắc quy luôn sạch sẽ, khô ráo và không có bụi bẩn.
  • Bảo vệ ắc quy khỏi các tác động hoặc chấn động mạnh.
Nơi mua bình ắc quy xe Suzuki GS1200SS chính hãng, uy tín?
Ưu đãi khi mua bình ắc quy xe Suzuki GS1200SS tại Ắc quy Duy Phát:
► Hỗ trợ thay tận nơi miễn phí trong nội thành TP HCM và gửi hàng đi tỉnh.
► Hỗ trợ giá thu mua bình ắc quy cũ cao nhất thị trường.
► Giảm 10% khi mua phụ kiện ắc quy: bộ sạc ắc quy tự động, máy kích bình, dây câu bình ắc quy.
► Miễn phí kiểm tra, bảo dưỡng trong suốt quá trình sử dụng.
► Hỗ trợ thêm 1 tháng bảo hành chuyên nghiệp.
Báo giá bình ắc quy xe Suzuki GS1200SS nhanh chóng qua hotline: 0906 788 277 - 0935 77 22 55
CÔNG TY TNHH ẮC QUY DUY PHÁT
Địa chỉ: 343A Lũy Bán Bích, P. Hiệp Tân, Q, Tân Phú, TP HCM