Ắc quy Delkor N120 (12V-120AH)
Địa chỉ: 343A Lũy Bán Bích, phường Phú Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
Hotline: 0906788277
Email: acquyduyphat@gmail.com
Ắc quy Delkor N120 (12V-120AH)
    Ắc quy Delkor N120 (12V-120AH)
  • Liên hệ
  • 3106
  • N120
  • CHÍNH HÃNG MỚI 100% - GIAO HÀNG LẮP ĐẶT - BẢO HÀNH TẬN NƠI MIỄN PHÍ
  • Chi tiết sản phẩm
  • Bình luận
Giới thiệu Bình ắc quy Delkor N120
Thông số Bình ắc quy Delkor N120
Tên sản phẩm Bình ắc quy Delkor N120
Xuất xứ Korea - Hàn Quốc
Mã ắc quy N120
Kiểu ắc quy Kín khí, miễn bảo dưỡng
Điện áp (V) - Ampe (AH) 12V - 120AH
Dòng khởi động (CCA) 800 A
Vị trí cọc cọc nghịch L
Bảo hành 12 Tháng (Đổi mới 100%)
Kích thước (DàixRộngxCao) 503x182x211 mm
Dòng xe sử dụng
▸Xe tải nặng
▸Xe khách
▸Máy phát điện,...
Ắc quy Delkor N120
Ưu điểm của Bình ắc quy Delkor N120
Công nghệ tấm lưới PowerFrame®
▸Cung cấp năng lượng vượt trội, tăng hiệu suất khởi động hơn 70%.
▸Khả năng sạc nhanh tăng cường hơn 60%, luôn duy trì công suất khởi động cao ở trạng thái sạc thấp.
Hợp kim Chì/Canxi
Thiết kế vỏ nhựa SMF
Thân thiện với môi trường
Giá bình ắc quy Delkor N120 bao nhiêu?
Hướng dẫn sử dụng Bình ắc quy Delkor N120
     Bình ắc quy Delkor N120 có công dụng dự trữ và cung cấp nguồn điện cho xe ô tô. Để sử dụng được, hộc chứa ắc quy của xe cần lớn hơn hoặc bằng kích thước thực tế của bình với chiều dài 503mm, rộng 182mm và chiều cao 211mm.
Các bước tháo ắc quy
▪ Xác định vị trí ắc quy cần tháo
▪ Tháo lỏng đầu cáp bắt vào cực âm ắc quy
▪ Rút đầu cáp âm lên ra khỏi cọc âm ắc quy
▪ Nới lỏng đầu cáp cọc dương ra
▪ Rút đầu cáp cọc dương ra ra khỏi cọc ắc quy
Ắc quy Delkor N120
Các bước lắp ắc quy
▪ Đặt đầu cáp dương vào cọc dương
▪ Siết chặt đầu cáp cọc dương lại
▪ Đậy nắp che đầu cọc dương lại
▪ Đặt đầu cáp âm vào cọc âm
▪ Siết chặt đầu cáp cọc âm lại
▪ Hoàn tất
Hướng dẫn sạc ắc quy
▪ Chỉnh núm của dòng sạc trên thiết bị sạc về mức nhỏ nhất trước khi tiến hành.
▪ Lựa chọn mức điện áp của bình trên bảng điều khiển của thiết bị sạc.
▪ Nối điện cực của thiết bị sạc với điện cực tương ứng trên ắc quy.
▪ Bật công tắc nguồn.
▪ Khi ắc quy đầy, hãy tháo sạc, rút điện.
     Lưu ý: Không nên để ắc quy quá yếu rồi mới sạc mà nên có kể hoạch sạc bù khi lượng tiêu hao còn ít, có như vậy Bình ắc quy Delkor N120 mới sử dụng được lâu dài. Nên sạc khi nhiệt độ ắc quy không quá nóng, tốt nhất là dưới 50°C ở dòng điện khoảng 7A.
Ắc Quy Delkor Việt Nam đã chinh phục người tiêu dùng Việt như thế nào?
Chất lượng cao cấp đến từ Hàn Quốc
Giải thưởng về chất lượng
Giúp khách hàng tìm hiểu chi tiết hơn về sản phẩm
Ắc Quy Duy Phát tự hào là đại lý của Delkor tại Việt Nam phân phối Bình ắc quy Delkor N120
Duy nhất tại Ắc Quy Duy Phát
✔ Cam kết hàng chính hãng. Rõ nguồn gốc xuất xứ, date mới 100%.
✔ Đổi trả bảo hành cực kỳ dễ dàng, chỉ cần số điện thoại, đổi mới 100% nếu lỗi của nhà sản xuất.
✔ Báo giá cạnh tranh cho khách hàng thân thiết, khách hàng mua số lượng lớn.
✔ Giao hàng, lắp đặt, kiểm tra ắc quy miễn phí tận nơi khu vực TP HCM.
✔ Đội ngũ kỹ thuật viên chuyên nghiệp, nhiệt tình, tận tâm, chu đáo.
CÔNG TY TNHH ẮC QUY DUY PHÁT
Địa chỉ: 343A Lũy Bán Bích, P. Hiệp Tân, Q. Tân Phú, TP HCM