Bình GS N200Z (12V-210AH)
Địa chỉ: 343A Lũy Bán Bích, phường Phú Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
Hotline: 0906788277
Email: acquyduyphat@gmail.com
Bình GS N200Z (12V-210AH)
    Bình GS N200Z (12V-210AH)
  • Liên hệ
  • 4123
  • N200Z
  • Chi tiết sản phẩm
  • Bình luận
Giới thiệu về Bình GS N200Z (12V-210AH)
Thông số Bình GS N200Z (12V-210AH)
Tên sản phẩm Bình GS N200Z (12V-210AH)
Xuất xứ Nhà Máy GS Việt Nam, CN Nhật Bản
Mã ắc quy N200Z
Dung lượng 12V - 210Ah (20HR)/ 160Ah (5HR)
Bảo hành 9 Tháng (Đổi mới 100%)
Kích thước (Dài x Rộng x Tổng Cao) 521 x 278 x 270 MM
Dòng xe sử dụng Mercedes: Euro II City Star
Huyndai: Aero Spaceld Bus
Kamaz: Kamz Truck 10 Tấn
GMC: 11 tấn, 8 tấn
Bus 40-50 chỗ, Thaco, Samco..
Bình GS N200Z (12V-210AH)
Ưu điểm của Bình GS N200Z (12V-210AH)
▸ Ắc quy miễn bảo dưỡng, tiện lợi khi sử dụng
▸ Giúp động cơ khởi động mạnh và mượt
▸ Dung lượng đạt chuẩn 160 AH - 210AH (20HR)
▸ Khả năng tự phóng điện thấp nên ít bình tiêu hao điện
▸ Thiết kế phù hợp với điều kiện và đường sá tại Việt Nam
▸ Tuổi thọ lâu bền, chất lượng ổn định, dòng khởi động cao.
▸ Sản phẩm dành cho những dòng xe vận hành cần công suất lớn như xe tải, ô tô, tàu thuyền.
Giá Bình GS N200Z (12V-210AH) bao nhiêu?
Hướng dẫn sử dụng Bình GS N200Z (12V-210AH)
     Bình GS N200Z (12V-210AH) có công dụng dự trữ và cung cấp nguồn điện cho xe ô tô. Để sử dụng được, hộc chứa ắc quy của xe cần lớn hơn hoặc bằng kích thước thực tế của bình với chiều dài 521mm, rộng 278mm, tổng cao 270mm.
     Tương ứng với điện lượng 160 AH - 210AH, sản phẩm sau khi nạp đầy có thể phóng ra dòng điện 5A liên tục trong 20 giờ trước khi hiệu điện thế giảm xuống dưới 10.5V.
Các bước tháo ắc quy
▪ Xác định vị trí ắc quy cần tháo
▪ Tháo lỏng đầu cáp bắt vào cực âm ắc quy
▪ Rút đầu cáp âm lên ra khỏi cọc âm ắc quy
▪ Nới lỏng đầu cáp cọc dương ra
▪ Rút đầu cáp cọc dương ra ra khỏi cọc ắc quy
Bình GS N200Z (12V-210AH)
Các bước lắp ắc quy
▪ Đặt đầu cáp dương vào cọc dương
▪ Siết chặt đầu cáp cọc dương lại
▪ Đậy nắp che đầu cọc dương lại
▪ Đặt đầu cáp âm vào cọc âm
▪ Siết chặt đầu cáp cọc âm lại
▪ Hoàn tất
Hướng dẫn sạc ắc quy
▪ Chỉnh núm của dòng sạc trên thiết bị sạc về mức nhỏ nhất trước khi tiến hành.
▪ Lựa chọn mức điện áp của bình trên bảng điều khiển của thiết bị sạc.
▪ Nối điện cực của thiết bị sạc với điện cực tương ứng trên ắc quy.
▪ Bật công tắc nguồn.
▪ Khi ắc quy đầy, hãy tháo sạc, rút điện.
     Lưu ý: Không nên để ắc quy quá yếu rồi mới sạc mà nên có kể hoạch sạc bù khi lượng tiêu hao còn ít, có như vậy Bình GS N200Z (12V-210AH) mới sử dụng được lâu dài. Nên sạc khi nhiệt độ ắc quy không quá nóng, tốt nhất là dưới 50°C ở dòng điện khoảng 7A.
Ắc Quy GS Việt Nam đã chinh phục người tiêu dùng Việt như thế nào trong 20 năm qua?
Bình GS N200Z (12V-210AH)
Chất lượng cao cấp đến từ Nhật Bản
Bình GS N200Z (12V-210AH)
Sự bền bỉ, thân thiện với động cơ ắc quy
Giúp khách hàng tìm hiểu chi tiết hơn về sản phẩm
Bình GS N200Z (12V-210AH)
Ắc Quy Duy Phát tự hào là đại lý của GS tại Việt Nam phân phối Bình GS N200Z (12V-210AH)
Bình GS N200Z (12V-210AH)
Duy nhất tại Ắc Quy Duy Phát
✔ Cam kết hàng chính hãng - Date mới 100%.
✔ Đổi trả và Bảo Hành cực dễ dàng: Chỉ cần số điện thoại
✔ Phiếu bảo hành/Hóa đơn mua hàng
✔ Báo giá cạnh tranh cho khách hàng mua số lượng lớn
✔ Giao hàng miễn phí nội thành TP Hồ Chí Minh.
✔ Lắp đặt miễn phí - Đổi mới 100% nếu lỗi của nhà sản xuất
▶▶ Quý khách có thể tham khảo các mã ắc quy do Duy Phát cung cấp tại: https://acquyduyphat.com/
CÔNG TY TNHH ẮC QUY DUY PHÁT
Địa chỉ: 343A Lũy Bán Bích, P. Hiệp Tân, Q. Tân Phú, TP HCM